friendship
xin cám ơn các bạn đã ghé qua, xin các bạn đăng ký nick để có thể thấy được toàn bộ forum của chúng tôi
friendship
xin cám ơn các bạn đã ghé qua, xin các bạn đăng ký nick để có thể thấy được toàn bộ forum của chúng tôi
friendship
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

co ai giup thang kia ko ?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

co ai giup thang kia ko ? Empty
Bài gửiTiêu đề: co ai giup thang kia ko ?   co ai giup thang kia ko ? I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 12:21 pm

Ngày đó mình được coi là hot boy trong lớp nên có rất nhiều bạn gái để ý đến mình , nhưng càng nhiều người để ý

thì mình càng chảnh càng tỏ ra vẻ ta đây . Cho đến khi em - một người con gái hiền lành , xinh đẹp kết mình ,có

nhều đứa muốn theo đuổi trong đó có cả mấy thằng bạn chơi cùng tôi ,nhưngnhư trên mình đã nói , mình tỏ ra

chãnh đối với con gái , em gọi tôi khi tôi đi ngang wa lớp em nhưng tôi vờ như là không nghe không thấy , gặp em

mặt đối mặt thì tôi chỉ cười cho wa , nhưng đến một ngày vì lý do nào đó nhà em chuyển đi nơi khác ở , mang theo

em-tình yêu thực sự của tôi đi mãi mãi mà về sau tôi mới nhận ra . Sau khi em đi tôi vẫn bình thường như không có

chuyện gì xảy ra , 1 tuần , 2 tuần, 3 tuần trôi qua thấm thoát tôi cảm giác như cuộc đời tôi như thiếu một ai đó ,và

rồi em đến với tôi trong những giấc mơ , tôi đã nắm tay em và nói "I am sory", nhưng khi tỉnh dậy thì giấc mơ vẫn là

giấc mơ , một giấc mơ đẹp không thể quên . Thời gian trôi wa càng làm nỗi nhớ em của tôi thêm sâu đậm , nhiều khi

tôi cảm thấy tress , cảm thấy chán mọi thứ trên đời này . Đã 3 năm rồi, em không quay trở về đây dù chỉ một lần,

tôi biết bây giờ em đã quên tôi - 1 người bạn trai tệ bạc , nhưng tôi không thể nào quên được em , nhiều khi nhớ em

tôi ước được gặp em dù chỉ một lần , ước thời gian quay trở lại lúc chúng tôi còn bên nhau để tôi đối xử với em tốt

hơn ,để khi em đi còn chút kỷ niệm gì đó về tôi .. Bây giờ dù có người mới nhưng trong lòng tôi vẫn

không thể nào quên được em dù chỉ phút giây , có lẽ đó là sai lầm lớn nhất trong đời tôi mà nó sẽ theo tôi đến suốt

đời

Tôi yêu em đến nay chừng có thể
Ngọn lửa tình chưa hẳn đã tàn phai
Nhưng không để em bận lòng thêm nữa
Hay hồn em phải gợn bóng u hoài

Tôi yêu em âm thầm , không hi vọng
Lúc rụt rè , khi hậm hực lòng ghen
Tôi yêu em, yêu chân thành, đằm thắm
Cầu em được người tình như tồi đã yêu em

Bắt đầu bây giờ tôi phải bắt đầu một cuộc đời mới , vì những nhớ thương này đã làm tôi suy sụp bao năm qua . Ai đó khi đọc xong , xin hãy hiểu cho tôi và giúp tôi vượt lên chính mình
https://11a1.mam9.com
Nhok ^_^

Nhok ^_^

Bài gửiTiêu đề: Re: co ai giup thang kia ko ?   co ai giup thang kia ko ? I_icon_minitimeTue Apr 29, 2008 10:04 pm

Cái này là chuyện cá nhân hay là chuyện sáng tác dzậy?
thoconlemlinh15
Quỷ mắt xanh
Quỷ mắt xanh
thoconlemlinh15

Job/hobbies : student/nghịch

Bài gửiTiêu đề: Re: co ai giup thang kia ko ?   co ai giup thang kia ko ? I_icon_minitimeWed May 21, 2008 3:52 pm

chời ơi , bùn vãi , đúng là ko bít trân trọng những j đang có thì sẽ mất đi những j đã có trong trương lai gần hjchjc>_
http://360.yahoo.com/blue_star1591
Lonely_Boy
Ma mới
Ma mới
Lonely_Boy

Job/hobbies : Sleep

Bài gửiTiêu đề: Re: co ai giup thang kia ko ?   co ai giup thang kia ko ? I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 12:27 pm

hehe hehe hehe
http://vn.myblog.yahoo.com/benny-chane210
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: co ai giup thang kia ko ?   co ai giup thang kia ko ? I_icon_minitime

co ai giup thang kia ko ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang