friendship
xin cám ơn các bạn đã ghé qua, xin các bạn đăng ký nick để có thể thấy được toàn bộ forum của chúng tôi
friendship
xin cám ơn các bạn đã ghé qua, xin các bạn đăng ký nick để có thể thấy được toàn bộ forum của chúng tôi
friendship
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Góc nhìn tâm sự

Go down 
Tác giảThông điệp
huyentha
Khách viếng thăm

Góc nhìn tâm sự Empty
Bài gửiTiêu đề: Góc nhìn tâm sự   Góc nhìn tâm sự I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 8:21 pm

Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_smile Góc nhìn tâm sự Icon_eek
chào tất cả các bạn. mình là học sinh trường nguyến trãi. năm nay mình
là sinh viên DH năm 2. các bạn gần kết thúc năm học rùi, thạt mệt mỏi
phải không các bạn, hãy cố gắng lên các bạn nhé
mình được như ngày
hôm nay là sự bảo ban học hành tận tình của các thầy giàng dậy. các
thầy này hiện có web riêng rồi đó các bạn. địa chỉ là các bạn vào đó, sẽ học hỏi được nhiều điều... Góc nhìn tâm sự Herz Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_biggrin Góc nhìn tâm sự Icon_rolleyes Góc nhìn tâm sự Icon_rolleyes Góc nhìn tâm sự Icon_rolleyes Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol Góc nhìn tâm sự Icon_lol

Góc nhìn tâm sự
Trang 1 trong tổng số 1 trang